Go Back   VN88 DJ Club Online > VN88 THẢO LUẬN DJ - THIẾT BỊ SỐ > Phần Mềm Mix Nhạc - DJ Tools
| Quên pass? | Đăng ký

Phần Mềm Mix Nhạc - DJ Tools: Khu vực trao đổi và thảo luận các phần mềm mix nhạc cũng như kỹ năng để sử dụng.

Phần Mềm Cắt,Nối Nhạc

Topic có 1 bài trả lời và 6688 lượt xem!
Trả lời

Quản lý topic Xếp bài
Old 24-05-10
DJ Bruice's Avatar
DJ Bruice DJ Bruice is offline
Level 4

Join: 25/06/2009
VDS: 36,005
Like 105 in 10 topic
Tặng quà
Default Phần Mềm Cắt,Nối Nhạc

Chỉ vài bước đơn giản, bạn đã có thể “rinh” về máy di động của mình, bất cứ đoạn nhạc nào ưa thích để làm nhạc chuông đấy…. Bạn thật “kết” một đoạn nhạc trong bài hát mình yêu thích, và muốn đoạn đó làm nhạc chuông cho chiếc điện thoại của mình. MP3 Splitter Joiner Pro 3.5 sẽ giúp bạn có thể bỏ đi những đoạn không cần thiết trong file MP3; chia MP3 thành nhiều phần cũng như ghép các phần nhỏ thành 1 file MP3 hoàn chỉnh.
http://www.upfordown.com/files/downl...joiner_pro.exe
Với những phần mềm khác, chất lượng của file sau khi bị cắt hoặc nối thường bị thay đổi và rất khó nghe. Nhưng với MP3 Splitter Joiner Pro 3.5, bạn hoàn toàn có thể yên tâm vì phần mềm sẽ giữ chất lượng vẫn tương đương file gốc. Click the image to open in full size.
- Để ghép nhiều đoạn nhạc với nhau, bạn sử dụng “ MP3 Joiner”…
Click the image to open in full size.
Bạn có thể nghe lại file nhạc vừa chọn và chỉ việc click “Join now” để phần mềm nối những file nhạc lại với nhau…
- “MP3 Splitter” sẽ giúp bạn cắt những đoạn nhạc ưng ý ra khỏi bản nhạc.
Bạn có nhiều lựa chọn để cắt file nhạc cho phù hợp với yêu cầu của mình. Ví dụ như cắt file theo thời gian hoặc chia theo dung lượng và “Split now” để chương trình thực hiện …
Điều chỉnh chương trình cắt file như lựa chọn thư mục mà file sau khi được cắt, dạng tên file ở phần “Splitter Options”…
Hoặc “Joiner Options” đối với việc điều chỉnh việc nối file như chất lượng file nối…
MP3 Splitter Joiner Pro 3.5 là một phần mềm đơn giản, dễ sử dụng. Phần mềm có thể được điều chỉnh một cách linh hoạt đối với yêu cầu của bạn. Và như vậy, bạn đã có thể cho chú “dế” cưng của mình ngân nga những đoạn nhạc yêu thích của mình khi ai đó gọi đến….

Share

------------------------------------------
Xem thêm các chủ đề cùng chuyên mục:

Old 24-05-10
cauhai_online's Avatar
cauhai_online cauhai_online is offline
Level 13

Join: 17/05/2008
Sống tại: Xa lắm xa ơi là xa...
VDS: 126,656
Like 1,275 in 50 topic
Tặng quà