PDA

Bấm vào link sau để xem bản đầy đủ hình ảnh : Ketamine [ Ke ] Thuốc Sông Mũi Của Thanh Niên Thời Hiện Đại

QuangHung
02-07-08, 01:07 AM
Giới Thiệu đôi chút về Ketamine ( Ke )
Đọc Kỹ bài Viết Hãng Cho Lời Bình Phẩm Nhé Và Nhớ Lưu ý về tác hại của nó đấy ( PC 17 ) Đang Cần Tuyển Nhân Viên đến Dọn vệ sinh đó

-Ketamine được chế ra vào thập niên 1960 như một loại thuốc tê và dùng tại chiến trường Việt Nam. Rồi đến thập niên 1970, nó trở thành món thuốc giải trí và trong thập niên 1980 nó được kêu là sinh tố K. Tới thập niên 1990, Ketamine tái xuất hiện với tên mới là Special K.

-Dây một chất gây hoang tưởng rất mạnh với rối loạn thị giác, mất định hướng về không gian và thời gian, không nhận biết mình là ai. Tác dụng có thể kéo dài cả giờ, đôi khi cả ngày. Dùng nhiều, tử vong có thể xẩy ra vì suy hô hấp và suy tim.

1-Ketamine hydrochloride là loại thuốc gây mê nhanh chóng được dùng hợp pháp ở cả con người (như thuốc giảm đau trong những tiểu phẩu) và động vật (như là thuốc làm dịu tính hung hăng ở vật). Với liều cao, nó có thể gây ra ngộ độc và gây ảo giác như chất LSD (Lysergic Acid Diethylamide).Hiện Nay thanh niên dân chơi lạp dụng nhiều để sử dụng làm trò vui trò tiêu khiển lên giờ ko còn được nghĩ là các bạn đọc tưởng là hợp pháp lên đi buôn dưa nhá

2-Dân sử dụng Ketamine thường là thanh niên và gọi nó bằng các tên lóng như K,viết tắt ( ke ) Ke chuyên dùng, cho thanh niên thời nay để phục vụ cho nhiêu cầu thích cảm giác đóng băng sung sướng hạnh phúc vvv.( tự Biết Cho Nhanh Mệt Lắm )

3-Là để phục vụ cho những cuộc chơi tốn kém đi sàn thuê phòng vv.
Cách sử dụng:Là Đổ ra các mặt phẳng như đĩa hay vv gì đó miễn là đưa lên mũi hít là được rồi dùng tiền cuộn tròn vào hít móng tay ống mút nước vvv tự tìm hiểu mà dùng

4-Ketamine thường ở dạng bột dùng đường hít. Người dùng thường sử dụng nó kèm chung với các thuốc khác như Ecstasy (thuốc lắc) hoặc cocaine hoặc rắc chúng lên cần xa.

5-Ảnh hưởng đến sức khoe và tác hại nguy hiểm của nó mà chơi phải biết sợ còn ko sợ thì lên viện nhá

Người dùng có thể bị mê sảng, bị ảo giác, và mất cảm giác. Đóng băng Thuốc có tác dụng trong khoảng dưới 2 giờ

Người dùng có thể bị nôn mửa, mê sảng, đóng băng ,và giảm khả năng suy nghĩ và không nhớ gì cả.

Với liều cao, ketamine có thể gây ra những vấn đề về khả năng vận động, gây tê liệt, và khó thở,chảy máu ở mũi đừng nghĩ là chảy máu cam nhá

Dùng quá liều có thể làm Bạn ngừng thở và bị chết.

6-Tính gây nghiện: Thanh thiếu niên rất dễ bị nghiện thuốc này về mặt tâm lý để có cảm giác tốt,và thích được sự đóng băng,đối mặt với cuộc sống hoặc chống lại căng thẳng.Để tìm vui với cuộc sống hiện tại

-7 [Kết luận ]

Lạm dụng thuốc cấm đang là vấn nạn tại nhiều quốc gia vì tỷ lệ thiếu niên ghiền ngày một gia tăng. Ðiều đáng ngại là những thuốc này tràn ngập thị trường, mua dễ dàng. Những Club Drugs xuất hiện khắp nơi. Các hóa chất đều rất nguy hại cho sức khỏe người dùng và trong nhiều trường hợp có thể đưa tới tử vong, nhất là khi dùng chung với nhau hoặc với rượu.

Giải quyết vấn nạn là trách nhiệm chung của gia đình và chính quyền các cấp. Kinh nghiệm cho hay cô lập, trừng phạt người ghiền không phải là biện pháp hữu hiệu. Sự giáo dục, hướng dẫn cho dân chúng về nguy hại của thuốc là điều cần làm. Cũng như tận diệt buôn lậu, lén lút sản xuất, phân phối chất kích thích. Nhổ cỏ phải nhổ tận gốc, như lời thường nói của cổ nhân mình.

Đây Ảnh Minh Họa Thanh Thiếu Niên Thời Nay Bắt Đầu Gia Tăng Với Những Chất Kích Thích ( Ma Túy )

http://i169.photobucket.com/albums/u217/tientieuhpvn/untitled-8.jpg (http://i169.photobucket.com/albums/u217/tientieuhpvn/untitled-8.jpg)

Đọc Song Anh em Có Thêm Ý Kiến Gì Hoặc Điều Gì Thì Thêm Vào Cho Mình Nhá

Thanhk Cảm ơn Đi Bạn Nếu Bạn Là Người Hiểu Biết

bay_len_nao
02-07-08, 01:24 AM
cho em xjn káj tem nào,ĐK nák:3[1]:

quangdung_mobile
07-07-08, 02:54 PM
Ờh Ờh Thì ChơI Cũng Ảo Mừk ! Hay Fết ! Đi Bắt Rồng Vui Lắm CẬu àk 50[1]

QuangHung
07-07-08, 03:48 PM
Ờh Ờh Thì ChơI Cũng Ảo Mừk ! Hay Fết ! Đi Bắt Rồng Vui Lắm CẬu àk 50[1]

Thì Tớ Chỉ Nói Vậy Chứ Đôi Khi Không Có Nó Mới Ko Thấu Hiểu được Tớ Có Bảo Cấm Chơi Đâu Chơi Là Phải Biết Điểm Dừng Quay đầu Là Bờ Thanhk Bạn Vì NHững Lời Như Vậy:35[1]:

Kiem_Long
10-07-08, 10:00 PM
hay lắm hiihi

Club-Muzik
10-07-08, 11:07 PM
Chơi ke sướng nhất lúc sập đóng băng:46[1]:

invite
11-07-08, 08:17 AM
Ông này có vẻ thích cảm giác mạnh...(Sập, Ủ) quá nhỉ:38[1]:

trang_0k
11-07-08, 04:05 PM
cũng bình thường

danchoilak
11-07-08, 09:54 PM
thằng Hưng Trình này đúng là dân chơi thực sự :D

cuong_zin
13-07-08, 05:18 PM
ke bây giờ toàn hàng đểu chơi chỉ thấy đau đầu *** đóng băng đc phát nào chán :(

ngocbeo
06-09-08, 01:15 AM
ke bây giờ toàn hàng đểu chơi chỉ thấy đau đầu *** đóng băng đc phát nào chán :(

lúc đóng băng toàn thân ta cam nhận được âm nhạc va ko dc dùng thêm nưa nếu dung thêm mất trí đó

bom
06-09-08, 09:25 AM
:matcuo10: Ba^y Gio` chj? Co' Ke -da' La` chuan? Nha^'t:matcuo78: chu*'

nonstop_vip
06-09-08, 03:53 PM
công nhận là sướng thật nhưng Ke này độc lắm
các ông chơi thì chơi tui hok chơi nũa đâu
thà làm điếu cỏ canada còn hơn
mà giờ ke lỏm nhiều quá chết lúc nào kô biết nũa
:matcuo27:

sa0d0sa0
07-09-08, 03:35 PM
đóng băng vui nhất
nhưng thích thằng khác bị
đấm đá nó thoải mái =))

TIENDJMC
30-09-08, 03:36 PM
ke bây giờ kô phải toàn ke đểu, mà các bạn chơi quá nhiều rồi, nó quen cảm giác đó rồi, dần dần là kô ảo nữa.... mà chơi vào nó chỉ lên đầu 1 lúc rồi hết, đó là hiện tượng thích hợp với cơ thể.... hihi nói thế đúng kô đúng thì sai

chjp_lacker
30-09-08, 07:46 PM
xịc 1 loại hít bụt sống mà..bt công nhận là thích đóng băng.........kekeke

nhoc1088
03-10-08, 07:23 PM
bài viết của bạn rất hay ke lên rất nhanh so với lắc chỉ 5 hoặc 8 phut là đóng băn liền hok có nhac thì độc lắm đó nha :matcuo67:

duy_DRC
05-10-08, 08:50 AM
công nhận là sập ke thì sướng thật đấy nhưng anh em mình cố gắng hạn chế thôi vì nó không tốt tí nào...bình thường cứ cắn lắc cho lành,mà lại vui:matcuo47::matcuo47:

sOyprO_cp
10-10-08, 06:57 PM
Ôi kethAt la tHÔnG mŨi mAt hỌnG:matcuo14::matcuo14::matcuo14:

nhoc1088
22-10-08, 09:32 PM
lắc cũng vậy thôi hạn chế bớt chơi riết nhũng nảo đó :matcuo48:

6quyt
23-10-08, 12:22 AM
Không hiểu tại sao miềng quất bất cứ thứ gì kẹo,đá,ke vô điều khoái ngồi lim dim 1 chổ tâm sự với thằng bạn thân or ôm 1 bé nào đó. Nói đủ thư chuyện trên đời...lâu lâu chêm mấy câu pha trò cười khúc khích chứ không nhảy nhót gì cả.Mà công nhận lúc lắc tụi nó thương người thật thấy mình vậy hết đứa này đứa nọ lại chăm sóc,lấy khăn lau mồ hôi,đưa xingum,mồi thuốc dâng tới miệng...cứ như là đại ca vậy .:matcuo18::matcuo18:

cugiachoike
26-10-08, 12:47 AM
Ai có mấy bản ke sập nào hay hay đem khoe cho anh em hưởng đi nào

hantinhemhp
09-11-08, 01:18 AM
Sập ke dính chặt vào tường chết hẳn

nhihouse
17-12-08, 07:22 PM
Điếu thuốc tàn bên li cafe cạn ♥§♥
♥§♥ Đời khốn nạn biết kết bạn cùng ai ♥§♥
♥§♥ Thành hư hỏng vì dòng đời xô đẩy ♥§♥
♥§♥ Xô không được ta đẩy lại dòng đời ♥§♥

:.TiT.:
20-12-08, 09:15 PM
Không hiểu tại sao miềng quất bất cứ thứ gì kẹo,đá,ke vô điều khoái ngồi lim dim 1 chổ tâm sự với thằng bạn thân or ôm 1 bé nào đó. Nói đủ thư chuyện trên đời...lâu lâu chêm mấy câu pha trò cười khúc khích chứ không nhảy nhót gì cả.Mà công nhận lúc lắc tụi nó thương người thật thấy mình vậy hết đứa này đứa nọ lại chăm sóc,lấy khăn lau mồ hôi,đưa xingum,mồi thuốc dâng tới miệng...cứ như là đại ca vậy .:matcuo18::matcuo18:

hey ông này gặp mình tắt điện..
CHơi ke phê nhất lúc đóng băng..cứng hết người lúc đó mới là sướng nhất...
nói chung choi kẹo trước khi nào cảm thấy tan kẹo tao đóng ke..
lúc đó chỉ 2p là sập...ra ngóc nào mà ngồi ảo sướng vl...
nhưng mà lúc phê ke tôi cực ghét thằng nào sờ vào người...
đang đóng băng miễn làm phiền...
lúc phê ke muốn nói nhưng không tài nào nói được

03-01-09, 12:27 PM

Đóng băng thì sướng nhưng mà sập thì sợ lắm. Em toàn nhìn thấy nghĩa thang toàn mộ. một mình em đi trong đấy. :matcuo17:

tuoigihaem
03-01-09, 04:13 PM
Đóng băng thì sướng nhưng mà sập thì sợ lắm. Em toàn nhìn thấy nghĩa thang toàn mộ. một mình em đi trong đấy. :matcuo17:

vậy thì chơi ít thôi...sợ mà vẫn cứ táng đều thì tức là ( nói mồm ):matcuo18::matcuo18:

04-01-09, 07:33 PM
Tôi đố thằng nào bảo không chơi hoạc chơi ýt khi phong trào anh em chơi lên cao. Đề lữa cho phê

tuoigihaem
05-01-09, 03:21 AM
Tôi đố thằng nào bảo không chơi hoạc chơi ýt khi phong trào anh em chơi lên cao. Đề lữa cho phê

thế thì bác đừng có nói sợ mà phải nói là thích vãi chưởng :matcuo14::matcuo14: tôi chơi là chỉ có đóng 2 đường thôi...bé thôi đủ phê 1 chút chứ không ( ng đàn ông tham lam chính là anh.1 lỗ mũi anh đóng làm 4 đường ke )

aongki
05-01-09, 08:32 AM
ke này chơi kiểu bôi vào chân răng cũng được nhờ...cứ gì phải hít vào mũi

tuoigihaem
05-01-09, 12:53 PM

chân răng làm gì cho hỏng chân răng ra ? bác bôi vào gang lòng bàn chân cũng lên...

05-01-09, 07:00 PM
thế thì bác đừng có nói sợ mà phải nói là thích vãi chưởng :matcuo14::matcuo14: tôi chơi là chỉ có đóng 2 đường thôi...bé thôi đủ phê 1 chút chứ không ( ng đàn ông tham lam chính là anh.1 lỗ mũi anh đóng làm 4 đường ke )

Hồi trước khi mới chơi ke Tôi cũng thường có tâm lý Nên Chỉ dám chơi mấy đường bé. Bây H đường bé không phê tí nào.
làm 2 đường cao Tốc cho phê...
nhưng mà tôi chưa bao h Chơi một bê cả.
thường thì chơi 2 bên cho cân:matcuo27:

05-01-09, 07:01 PM

Chưa bôi vào chân răng bao h.
NHưng mà hít cho nhanh...
không thì pha vào bia mà uống :matcuo70:

dj_huydancer88
09-01-09, 12:23 AM
ketamine hay còn gọi là ke là chất gây nghiện.,gây tê..sử dụng chủ yếu để ảo và tê là đóng băng..đỉnh cao của ketamin là lạc vào giữa 2 thế giới..người tan thành nước..còn lịm đi mà ko biết j hết là mất sướng..chơi ke thi` phải chơi cho sập ke==> để còn đc gặp ông ke..ai muốn gặp Huy ke thi` pm mình nhé...:D..:P..ảo đừng hỏi..ko nên chơi ván ke..sẽ dẫn đến mất kiểm soát bản thân..ngu người..ko biết j cả..tính tình điên đảo..khó chịu cục..chơi ke chỉ ảo và đóng băng và trôi theo nhạc ke là sướng rồi..ko nên chơi ke ko..nên chơi thuốc xong rồi chơi ke..ke fa' lak mà..:P..X

dj_huydancer88
09-01-09, 12:26 AM
tôi co' thằng bạn 1 mình nó làm hêt' 2g ke..chơi = đường Quốc lộ cơ..chư ko phải chơi = đường minishock hoặc sân bay tân sơn nhất đâu..công nhận khỏe....nhưng bị lịm đi như thằng bị shock thuốc..đánh cũng ko tỉnh..1 phen hú hồn..cuối cùng con cũng tỉnh đc..nếu chơi ở bar tôi có 1 cách rất hay là cắn 1 cái kẹo..còn pha thêm ketamine với bia để uống..kéo thuốc..tha hồ mà bay bổng đi nhé

Ngáo ngơ
23-01-09, 11:39 AM
:|:|
biết là thế
nhưng vẫn đâm đầu vào chơi
biết làm thế nèo ><

monaco183
27-01-09, 09:06 PM
Uống nhiều rượu xong chơi ke hoặc Chơi thuốc kèm theo ke con được chứ chơi ke không thì Thà đi ngủ cho lành .

tUgbYn
15-02-09, 03:38 PM
cái gì chả hại....hồi chưa chơi là đầu năm lớp 10 nặg 58kg....bh lên lớp 11 với 47 kg...đấy là chơi ít...1 tuần tầm 2-3 trận 8-X

15-02-09, 04:27 PM
1 tuần tầm 2>>3 trận là ýt à. bây H ông thử ngừng CHơi 3 tháng xem nào người béo ra ngay. nếu ông chơi điều dộ 1 tuần 2>> 3 lần tôi đoán chắc ông nghiện

monaco183
15-02-09, 11:34 PM
Chơi ke nhạt chả thích tý nào Thuốc lak vẫn là sướng nhất.

Thèm Thuốc
22-02-09, 01:37 PM
Ke là món ăn tinh thần của tui ko có *** chịu được [ chơi bình thường chết thế *** nào được ]:-":-"

tnhpqx9
22-02-09, 03:29 PM
ke ko ko hại tới mức đó đâu. kái j cũng thế cứ ..[vừa vs đủ].. là được..... A E nhỉ

cuong5996
22-03-09, 01:36 AM
thong mui mat hong sang khoai dai lau.cu phai goi la"di dau nao la di sang Lao"@-)

LyNh_vjP
22-03-09, 09:59 AM
chơi thỳ được kái gì ? chơi thỳ chỉ phê or ảo 1 lúc ... chơi nhìu hại nhìu ... tốt nhất ko nên chơi ...
p,s: lúc vui chơi chút cũng ko sao ... :matcuo18:

chapter
22-03-09, 02:30 PM
chơi thỳ được kái gì ? chơi thỳ chỉ phê or ảo 1 lúc ... chơi nhìu hại nhìu ... tốt nhất ko nên chơi ...
p,s: lúc vui chơi chút cũng ko sao ... :matcuo18:

Nhìn bạn có vẻ chán đời thế nhĩ :)) ;)) ;))

datinh_langtu_buon
31-03-09, 10:00 PM
Ke chỉ cỡ 5-10 phút thôi lấy j vui.. niềm sung sướng nhìu nhất chỉ trong vòng 5 phút..

shockmaxboy
02-04-09, 10:28 PM
Lú ấy hả.
Đôi khi ngu ngu 1 tí lại có lợi.
Ngu dốt hưởng thái bình

ChunWy
03-04-09, 04:30 PM
Cảm ơn nhen bạn viết đúng lắm tui cũng mất 1 ng` bạn vỳ thứ đồ chơi này rùi........
nó chơi Wa' nhìu lên sock mà và đã die rùi tui thương nó lắm........
các bạn hãy tránh xa nhen........

tungrua
07-04-09, 11:51 PM
cái này chơi vào bị ng..á.á.á..o.o.o n..g..g..g..ơ..ơ..ơ à nha :))

ngocduc
08-04-09, 11:17 AM
ai bán ke khôg chỉ với :D. ở Nam Định không mò đâu ra :(

Dj_ma
16-04-09, 03:50 PM
ui zoi oi.sao ke de.ao vạ ka lon ra.vui va ka lon

mR.bAu
19-04-09, 11:40 PM
mệt lắm cơ...đọc mỏi cả mắt....Ai mà chẳng biết Chất kích thích là có Hại CHo sức khỏe và có khả năng nghiện đấy...nhưng chính cái người viết ra bài này hay người post bài này thì chắc cũng chơi mẹ nó rồi chứ còn nói gì thanh niên với thiếu niên :)) =))

mR.bAu
19-04-09, 11:42 PM
Cảm ơn nhen bạn viết đúng lắm tui cũng mất 1 ng` bạn vỳ thứ đồ chơi này rùi........
nó chơi Wa' nhìu lên sock mà và đã die rùi tui thương nó lắm........
các bạn hãy tránh xa nhen........

Cái Ông này xui dại trẻ con đấy à :)) =)) Ông kô chơi thì phải để 10x sau này nó chơi chứ ...Tiền cả đấy :67777: kô có miễn phí cho ai đâu ...kÔ chơi thì đưa đây >:/

vuthuong
23-04-09, 09:02 AM
trông láy mấy cây cỏ ma chơi. luc nao suúong nên lai choi. trông o chậu cachr *** so. cong an bat đâu kakaka

DJ_Tam_Acura
23-04-09, 12:58 PM
mốt bây giờ bon nó chơi ke và đập đá kinh lắm minh thì mình bỏ hok chơi ke từ lâu rồi tỉnh thoảng hút ít cỏ Ca mua từ anh về thôi

sir_coc
19-05-09, 03:39 PM
chẳng hiểu sao khi mình bị ngạt mũi làm 2 đường ke mũi thông luôn :))

0906018338
20-05-09, 12:47 AM
Thoi choi lam ri...chet som...de suc ma choi cai khac...vui co dung co luc thoi.... ^^

Dj_kunsaker
07-06-09, 07:30 PM
úi sời, em chơi ke sống thì khỏi phải nói, hoang vu vãi...hơn cả ảo, mún đổ ngay..:(http://www.thehe8x.net/data/images/28-02-2009/d3.jpg

DJ-Xập Ke
11-06-09, 11:43 AM
Công nhận xập ke sướng thiệt người tê tái,tay chân cứng đơ "đóng băng" vãi hàng............................................. .........................:)) Nằm nghe nhạc Ma trận nữa thì chỉ có đứng hình thôi!;))

tutj_1102
29-06-09, 12:24 PM
em k0 hiểu sao cú lần nào choj vào cũng bi nôn là sao hả anh!bon no thì đóng bang làm chết nhu chó kòn minh thì cú ôm cái Wc mà nôn!bon nó bảo em choi nhiêu quá nên thế!có phải ko anh!nhiêu khi nôn ra cả mật...sọ mấy ngày liên!hjz hjz giò em sọ cái món này 0y!

phuonglana
30-06-09, 11:52 PM
cho em hỏi bị bệnh hen sập ke hay cắn thuốc có bị ảnh hưởng j` ko ?? ( dùng với lượng ít )

minhtuan_tn25
01-07-09, 12:22 AM
nếu vậy trước lúc chơi e xem nóc tủ nhà mình có chỗ trống ko vì chắc chắn là sập ke xong là lên dó ngồi luôn dó e ạ

phuonglana
01-07-09, 12:46 AM
thế còn cắn thuốc hả anh ? :|

TriO_kÒi
01-07-09, 11:05 AM
hề hề KE bây h chơi kũng hay,"Thông mũi mát họng sảg khoái dài lâu.=))"

kenbaby
01-07-09, 08:55 PM
k;dfkh;dljljn'fdlgj'lfg'fx
g;kj;gkj;gkj;kgj;lfg'jl'FGJ

cubimilan
02-07-09, 02:14 AM
Vừa mua đc 2 áo ke ( 1 trắng , 1 hồng ) ko biết tình hình thế nào đây . Nghe các bác nói mà em rung hết cả mình !!!!

congkaka91
03-07-09, 11:30 PM

kinh quá bạn này thích cảm giác mạnh ah nha... xin hỏi ke bây h đểu như thế nào ha bạn ... mình nhà quê chăng biết đóng băng như nào ... chán ...

congkaka91
03-07-09, 11:31 PM
Vừa mua đc 2 áo ke ( 1 trắng , 1 hồng ) ko biết tình hình thế nào đây . Nghe các bác nói mà em rung hết cả mình !!!!
thì cứ xào lên mà đóng thôi ... khi chơi tinh thần phải mạnh .. chứ yếu như bạn thế kia ...thi khó nói trước điều gì lắm .... :))

congkaka91
03-07-09, 11:33 PM
cho em hỏi bị bệnh hen sập ke hay cắn thuốc có bị ảnh hưởng j` ko ?? ( dùng với lượng ít )

không sao đâu .. mà chơi ít thì sập làm sao được hả cậu ... chơi ke là phải sập cậu ah. gần sập là phải cho nó sập luôn .... chứ chơi ke mà không sập .. chơi mấy đương lấy phê ..thì chơi làm gì hả cậu

AKRapper
31-08-09, 02:52 AM
Ke thường dùng cho dân bay khi cảm giác thuốc Lak đã tan gần hết trong cơ thể .

Sập ke lúc đấy mới là lúc sướng .

Đang sập mà có thằng động vào người hay bật điện + làm hành động gì đó ồn ào thì tỉnh ngay .

Chơi ke nhanh hỏng mũi . Tớ thường xuyên bị xổ mũ và chảy máu cam .

Lời khuyên chân thành : Đừng chơi quá nhiều không nhanh hỏng mũi . Đầu óc ngu đi rất nhanh .

nhacbay88
27-09-09, 07:03 PM
ds mẹ chúng mày chơi đi rồi tao hốt hết cả lũ ....hồ hồ hồ...hahahah

hoangtung
01-10-09, 10:22 AM
vao phong choj lac khj da thay xuong hang roj thj dj doj duong ke vao thj oj me oj bjet the nay thj con troj nau roj nhung cuọi cung thi may bac cong an dua len phuong the la me len dua ve em chua den gja

hoangtung
01-10-09, 10:29 AM
ko co hang thj nghe nhac ko hay ma co hang vao thj lại hại nguoi chiu troi nhung ma e ko chiu thua lam sao gio thoi thi co tien len bar ngoi nghe nhac lam chai chjvas va ngam may em chan rai den gio thi ve ngu cho lanh

kutittn
07-10-09, 05:09 PM
bài viết của bạn hay đấy
nhưng đã là rân chơi thì chơi hết mình sao phải nghĩ
nếu nó mà chết được luôn thì làm gì có ai dám chơi

mizutani
04-11-09, 02:43 AM
Tớ ko có kinh nghiệm chơi Ke, lâu lâu cắn thuốc àh, thằng bạn nó bảo chơi sướng lắm, dẫn theo mấy con nhỏ cho mài x đỡ "vã". nó lừa tớ hả? ai bít chỉ dùm tớ. thx

hà còi
10-11-09, 06:10 AM
kô phải hàng lởm đâu các bác chơi nhiều quen rồi thuốc nhờn rồi
=> muốn sướng thì chơi tiên nâu nhá :))

.::[7]::.
12-11-09, 05:44 AM
Hjc hjc lần đầu tiên chơi ke,sau khi đã làm 2 con rưỡi tim ***g,tụi bạn kiu h` chơi là sướng lắm.Thế là cũng thử,đúng là chỉ 3,4p là bị đóng băng như các bạn nói(h` tớ mới bik đó là đóng băng),sướng thì sướng thiệt nhưng tớ bị lạc vào rừng ko cách nào ra đc,kiu cứu mà ko đc.Lần thứ 2,thì thoai roài tớ ảo tớ mới chết,xuống địa ngục bị xiềng xích.Thế là thui,vì bản thân sợ ma nên ko dám chơi nữa.

trangduong88
29-11-09, 09:58 AM
thanks bác nha.
Dù sao em cũng khoái ke hơn lak. Chơi lak vào chủ yếu là để đệm ke cho đỡ buồn nôn thui ah. Hồi đầu mới chơi lak vào em nhảy điên cuồng. Nhìn mấy đứa ngồi im nghe nhạc sao mà hâm mộ thế. Bây h mới bít công thức Ke phá Lak thật là công hiệu.hehe :DQ4rum_007:
Cắn 1 viên vào chờ cho gần lên hàng. Chơi lun 2 line ke vào đảm bảo lên hết tầm lun :025: Chơi thêm 2 line nữa càng thêm đã. Rùi sau càng chơi càng thấy ảo. Đến khi lên giường nằm đóng băng thì cảm xúc cứ gọi là thôi rồi. hehe :B08:
Nghe mà lại thấy thèm thèm hehe

anhtu
29-11-09, 12:42 PM
bây giở chỉ ĐẬP ĐÁ thui nhìu ke giả lắm bả con ơi

djvts
01-12-09, 04:55 PM
hĩ cũng là lạ ai lần đâu chơi mà chả sợ chơi roài cứ đòi la liếm hoài hjxxhjxxx

Chappy
03-12-09, 02:05 PM
Ke là gì?
Lắc là gì?
Đá là gì?
Mà sao vấn đề này đi đâu cũng bàn luận thế...:) Ước gì mình biết 3 thứ đó

vn86
03-12-09, 02:11 PM
DJ huyền thoại mà noi ko bit kho tin ah? hiihihihihttp://www.vn88.com/dj/image.php?u=19348&dateline=1242085413 (http://www.vn88.com/dj/member.php?u=19348) Chappy (http://www.vn88.com/dj/member.php?u=19348) http://www.vn88.com/dj/skin/babyworld/statusicon/user_offline.gif
DJ Huyền Thoại

nh0kc0n_0nlin3_1102
08-12-09, 05:34 PM
cái gì mà chẳng hại,sợ hại thì thôi đừng chơi thế là lành nhất kkkkkk:D

cuongvnn
08-12-09, 11:07 PM
Nói thật lòng là hôm nay , lang thang trên mạng để tìm công thức làm Bánh Pin , nhưng thấy Anh Em bàn tán về thuốc lắc , rồi ke , đập đá vân vân , thấy hình như toàn là .......'' Rân '' chơi có một số đồng chí chắc cũng chỉ là ăn theo bám '' Càng '' chưa chơi nhưng nghĩ mình đảng cấp :)) để tớ nói cho nghe nhé

Heroin : chơi vào là nghiện , đã nghiện rồi thì đừng nghĩ đến cai , mình thử 2 lần nhưng chắc là do '' hèn '' quá nên không tiếp tục vậy nên không thấy nó ra cái gì cả cái loại '' nài '' không dùng cho dân chơi . Chỉ dùng cho loại Ngu

lak : có nhiều loại , có loại rất cứng , loại thì mền nhưng trong đây nhiều '' Rân '' chơi rồi mình không nói về từng loại nữa mà nói đến độ ảo của nó , người chơi ít hoạc mới chơi thì đầu tiên ai ác lắm thì chơi 1/2 viên nếu không thì chỉ 1/2 viên , tất nhiên khi vào sàn rồi ít nhiều thì vài chai heliken hoạc rượu mạnh , khi cắn ai nhanh thì tầm 20p thuốc ngấm sẽ ra để nhẩy , khi đó rất thích nghe nhạc , có người còn ra ôm loa :D cảm giác nhạc nhỏ quá , ( những đồng chí này về sau sẽ bị khó nghe ) cảm giác như thế nào à nghe một số '' Rân '' chơi post ra hình như ....nghe lỏm :D có thể mình thấy khác mỗi người một cảm nhận khác nhau nhưng phần đa là thích ra nhẩy , nhẩy điên cuồng và rất thèm nghe nhạc . Tới thì lần nhiều nhất '' đớp '' 3 viên cảm giác quay cuồng thấy mình như là chim nhự nhàng và bay bổng , và đúng thật là không có cảm giác đói và hôm sau rất mệt . thôi các '' Rân '' chơi biết như thế nào rùi viết ra thì tưởng mình bốc phét ,

KE : cái này theo mình là được , tất nhiên không nên lạm dụng hoạc chơi bời quá đà , một bịch ke ở trên mình tầm 800k và cũng có nhiều loại ( thằng nào quan biết hoạc là người biết chơi thì được ke ngon , thằng nào '' Rân '' một mùa thì ke :D , cái này dùng để đề khi chơi kẹo tầm 20 đến 30p có người thì đề luôn , Ke ở dạng viên bé như mì chính , các dân chơi phải xào , xào ke không phải như xào các món ăn mà là trên một cái đĩa to xào ke thùng thẻ ATM hoạch thẻ sinh viên cứng , xào có 2 loại xào sồng vào xào kỹ xào sống thì không mịn hẳn còn cảm giác hạt hạt , rồi xào kỹ lên thì được một '' đống to , và kẻ từng đừng , từng đường một , cũng như mời trầu , quý ai thì mời hoạc cũng có thể để trên bàn ai thích thì tự chơi , đẳng cấp thì quấn tẩu bằng tờ 100$ không thì tờ 1k :D , thường thì dân chơi hít qua đường mũi , nhưng ( mình có thằng bạn chơi đường mồm ) cảm giác khi sập ke ( thường là bị nôn rùi mới sập ) hoạc là gãy rùi ảo , lúc này dân chơi không nhẩy điên cuồng hoạch ra ôm loa mà nằm phê khi đó sẽ thấy mình như siêu nhân hoạch nhưu chim , nhìn thấy các hình ảnh như kiểu sự thật ảo trong công viên và có thể bị vặn người cảm giác như tay chân mình dài ra hoạc mình tan trong nước , cát và ..... tan cùng hoa hậu thế giới cúng có khi mình để tay trên thành ghế rùi tay mình rơi mãi mà không xuống ngực , cảm nhận về thời gian hoàn toàn biến mất , ai sợ thì có điề khiển tâm chí ai buông thì kệ nhạc mày thích đưa tao đi đâu thì đi , nhưng ai cố nghĩ ra mình ở đâu mình sẽ ở đó đó là khi sập ke ai yếu chơi 4 đường ai lì ke rùi thì 10 đường , cảm giác bâng bâng , với lại nhạc ke có thể khác với nhạc chơi Kẹo không cần mạnh lắm nhẹ nhàng cũng được nhưng đúng thật là phải có nhạc để đưa ke , mình cam đoan là ngày hôm sau không như '' kon gà rù '' đâu nói thế là gần sai , mình chơi nhiều đúng là quá tầm cũng rù người đó nhưng chơi vửa phải là hôm sau cảm giác tỉnh táo cần tỉnh ngay thì uống vài bịch sữa tươi vào nhé
Đập đá : lần đầu chơi tưởng bạch phiến mùi nó như muìn bạch phiến , cái này nó tâng tâng , không như kẹo và ke hay cỏ ( Ai chơi cở nhiều thì cũng ngu người thôi ) chơi cái này phải cần dụng cụ là tẩu dạng bình thủy tinh hút qua nước , mình không nhiều tiền chơi có vài lần như cảm giác bình thường , nghe nói chơi vài lần mới biết phê ,
Mục đích hôm nay là muốn tìm công thức của bánh Pin ( sắp Sn iem vợ cũng là '' rân '' chơi ) ai biết post lên nhé , rùi mình sẽ nói kỹ tác hại và độ phê của các loại '' đồ '' mà mình đã chơi lên tiếp , phải tìm công thức đã

mr.Pino
18-12-09, 05:31 PM
vấn Đề quá bình thường trong thời buổi hiện nay tại việt nam roài
giờ chuyển sang Đá với Nước Biển cho nó lành :))

subazu
21-12-09, 02:49 AM
Lỡ biết rồi thì hạn chế thui.thỉnh thoảng vui với anh em thui.ma` bỏ dc là tốt nhất.

kut3l4k
22-12-09, 09:32 AM
uh sập cung hay nhung ma cung so lam

Nellywave
31-12-09, 07:14 PM
Cài này xào ko kỹ là ọc máu mũi ngay ..Mình ko khoái cái này lắm, chỉ làm vài đường cho đỡ mệt sau khi bay thôi :-P...Còn bảo đóng băng ke thì nghỉ ngay [-x chả vui gì cả ảo vớ ảo vẩn

Fruck_001
05-01-10, 01:16 PM
Đóng băng mà mất điện thì lấy soong nối bàn ghế mà gõ thôi !!!.

Katsu
05-01-10, 07:44 PM
sao chỗ của tớ có thằng chơi càng nhiều ke càng thấy nó khôn ấy nhỉ :O:O nó được mệnh danh là thánh ke mà :X:X

Zjt_vip.DJ
02-02-10, 03:51 PM
hết tiền thì mới chơi ke..chứ có tiền hả còn lâu..vài cái kẹo..rồi làm điếu cỏ K nữa

vung_oi_mo_ra
03-02-10, 04:07 PM
ong tuong nay chac nghe lom cac anh choi roi day. chua den tuoi choi thi dung boc phet. boc phet voi may e lop 2 lop 3 thi dc day hjhjh

AsaKura
07-02-10, 01:59 AM
tuổi trẻ mà chơi cũng đc nhưng phải biết điểm dừng. lúc sập thì :)) chuẩn đấy mỗi tội chơi xong mũi bẩn ơi bẩn :(

coleone
20-02-10, 05:48 PM
Cứ làm tí rượu vào cho fê fê là ngon hết:))

ChunWy
20-03-10, 12:29 PM
ko bít thế nào chứ mình chơi ke 1 lần sợ đến già
bây h bên lỗ mũi hit ke vô cứ thỉnh thoảng lại đau và chảy nước hoài

tiendieu
20-03-10, 02:24 PM
Ưh, chơi cho nhiều rồi die lúc nào không biết.

dung hung
24-03-10, 01:28 AM
Kẻ Đường Vét Đĩa ... phiêu lắm bạn ơi !

lao dau tu
05-04-10, 05:50 PM
ke lom nhiu. choi vao ma teo ah. lam vai hoi co? thoi. ao? vai~

matuy_tonghop
09-04-10, 09:34 AM
bạn giải thích nghe cũng hay wa ha...........
Sống mà ko chơi K là đánh mất nửa đời người

matuy_tonghop
09-04-10, 09:45 AM
Chơi ke thì bẩn mũi là phải rồi.............bạn nào ko muốn bẩn mũi thì chơi đá đi......... Theo mình thấy Ke_lack_đá_cỏ_da : mình thấy đá vẫn hơn hết

*Người ta giàu ăn cơm với cá
Mình nghèo đập đá trừ cơm

kuthjnh_dn
12-05-10, 07:07 PM
han. che^' kiem^' tien^` mua SH ko suong' hon a`

tientraochaomuc
19-01-11, 01:10 AM
bị sốc Ke 1 lần,ói tưởng chết!vừa ỉa vừa ói!feel được lần đầu tiên,lần 2 do chơi quá liều!

hatkohayhp
19-01-11, 06:27 PM
mấy chú nghiện nói chuyện với nhau nghe mà .........chán

baby200
24-01-11, 09:56 AM
hjx tôi chơi gần nửa chỉ mà trả thấy cái mẹ gì lần đầu mới chơi thì phê lòi mắt giờ thì muốn phê cũng không được chán thật

tit_sh0ck
25-01-11, 06:34 PM
hôm nọ mình chơi 1 lần .bị phê quá sủi cả bọt mép.lúc đấy tưởng chết rồi.nhưng sáng ngủ dậy mới biết là còn sống :D tốt nhất chơi ít thui ae :D

malboro11021986
09-02-11, 01:23 AM
hết tiền thì mới chơi ke..chứ có tiền hả còn lâu..vài cái kẹo..rồi làm điếu cỏ K nữabố này chắc tưởng ke là xì ke đây mà.....????? vài cái kẹo của chú chả bằng 1 cái "đánh rắm" của người ta...

homie
03-06-13, 04:18 PM
ke bây giờ kô phải toàn ke đểu, mà các bạn chơi quá nhiều rồi, nó quen cảm giác đó rồi, dần dần là kô ảo nữa.... mà chơi vào nó chỉ lên đầu 1 lúc rồi hết, đó là hiện tượng thích hợp với cơ thể.... hihi nói thế đúng kô đúng thì sai

bạn này nói nghe có vẻ hợp lý nè.

chimteo1111
06-06-13, 04:30 PM
Nhớ ngày trc chơi lần đầu xong mất hình có tí nước lavie đổ ra sàn mà nằm lên bơi như ở giữa đại tây dương :v

aquariusvc
14-06-13, 02:55 AM
Túm lại ke ở VN toàn hàng đểu hạn chế chơi thôi thử sang nước khác mà mua ke ngon nhé đừng hỏi về độ ảo của nó :D

bOy_dj_zErO
21-06-13, 01:27 PM
e cứ chơi là alo hàng từ móng cái mang về . chơi phê lòi . còn ke chỗ khác QN toàn phách thuốc phiện . đau đầu lắm

bOy_dj_zErO
21-06-13, 01:30 PM
bố này chắc tưởng ke là xì ke đây mà.....????? vài cái kẹo của chú chả bằng 1 cái "đánh rắm" của người ta...
Bác nói thế sai rồi . chơi ke bây giờ chả là rẻ nhất còn gì . 1 uốn bác chơi tĩ tã . nhưng cỏ ca 32tr/1 nạng . lak : 200k /v . đông đông chơi ke là rẻ nhất . cỏ ca e cứ phang 1 triệu cũng chỉ hơi phê :))

beduy1988
27-08-13, 05:37 AM
thích hợp cho uống beer và nc thời sự