PDA

Bấm vào link sau để xem bản đầy đủ hình ảnh : Hải Phòng - Địa chỉ Shoping Hải Phòng......!!!

Cuong_Remjx
27-05-09, 12:22 PM
--------------------------------------------------------------------------------

Thấy box mình có địa chỉ những quán ăn ngon sao kô có địa chỉ những cửa hàng bán quần áostyle - đẹp - hợp túi tiền dành cho teen girl Hp nhỉ .
Nếu bạn nào ngại vào chợ vì phải loạn mắt nhìn liếc nghĩ để trả giá sao cho kô bị hớ thì giải pháp hữu hiệu là vào shop - đồ đa dạng mà khá đẹp ( thỉnh thoảng được 1 số đồ độc nữa ).Thời trang đẹp mà giá cả lại oki nữa :X
Mình góp chút chút 1 số cửa hàng đã được biết.
Quần áo :
89 độ - 162 Lê Lợi
Đẹp - 73B Cát Dài
Hot - 65 Cầu Đất
Newstyle - 41 Mê Linh
Thời trang bạn gái - 104 Trần Nhật Duật
Shop Thời Trang Teen ( KC3 ) - 62 Trần Phú ( Bán đủ các loại từ quần áo tới phụ kiện - Giá 50k - 130k )
Shop này mình có link blog nè : http://360.yahoo.com/shopkc3
Shop I L U - 51 Trần Phú ( Quần áo váy mũ khăn kính ...style cực ) - Giá áo dao động 100k - 150k , váy 150k - 250k , quần 230k - 300k...
Shop Made in VietNam - đường Cầu Đất , Cát Dài , ... Giá teen phải nói.Hàng hầu hết là xách tay nên chất đẹp phết :X
Shop Nana - dọc đường Lê Lợi
Shop 80k đồng giá - dọc đường Trần Nguyên Hãn - gần nhà xác hix hix ( Thỉnh thoảng mới có hàng đẹp thui chứ nhìu lúc cũng bt lắm ) - Giá dao động 80k - 100k
Shop I'm me - 195 Cầu Đất - Giá từ 100k - 130k - 150k ( Kute cực .luôn có quần áo mới về. update quần áo gần giống với shop onl taobao. Chủ cửa hàng có thể tư vấn style cho bạn free :X )
Shop nhỏ nhỏ cuối đường Lê Lợi đoạn Ngã 3 Phạm Minh Đức đồ cũng rất kute . Áo phông ở đó thì miễn chê :X
Shop Jam - dọc đường Cát cụt - đối diện studio Xinh
Giày :
Shop Lucky - đường Cầu Đất ( có 2 trụ sở - 1 gần tượng đài Nữ Tướng - 1 gần trường Trần Phú cấp 2 ) - giá dao động từ 100k - 200k ( 150k đã có 1 đôi dép ưng ý rùi . Giá rất teen nhé )
Mũ :Mũ lưỡi trai đi dọc đường Trần Phú or đường Lương Khánh Thiện - giá từ 40k - 60k
Shop phụ kiện Nana - đường Lê Lợi - giá từ 60k - 100k
Shop thời trang teen KC3 cũng bán có mũ - giá 60k ( đẹp phết )
Phụ kiện :
Shop Mít - Lương Khánh Thiện - Hơi gần Ga Hải Phòng
Shop đồng giá - dọc đường Trần Phú gần trung tâm ngoại ngữ - giá dao động từ 5k - 15k
Shop Nemo - 88 Mê Linh - Giá hơi mắc tý nhưng cũng kute lắm
Cửa hàng trong trung tâm ngoại ngữ - 1 vài sản phẩm cũng khá đẹp
Cửa hàng dọc chợ Đổ - luôn có phụ kiện dành cho teen - giá phải chăng
Mấy cửa hàng trong ngõ trường Trần Nguyên Hãn
Mũ - Trong đường tàu Cát Cụt . Mũ đẹp . rẻ mà độc lắm :X
Buổi tối ngã tư đường Cầu Đất - Cát dài có 1 quán nhỏ bán vòng vèo linh tinh - giá từ 20k - 100k
Dọc đường Cát Dài có 1 quán phụ kiện gần ngõ Đặng Kim Nở ( hình như shop 1 giá ) Đồ cũng long lanh lắm
Dọc đường An Dương ( đoạn đối diện chợ An Dương phía bên trường Trần Nguyên Hãn ) có 1 shop phụ kiện nhỏ mới mở.Giá cả rất teen đấy :X
Đây là list Shop onl :X

Shopping Online

http://360.yahoo.com/profile-NiATmQg...fCbNvHQ--?cq=1
www.xanga.com/sunny_kusa
www.muare.vn
www.victoryasecret.com
www.rubyimports.com
www.ae.com
www.strawberrynet.com
www.she.com.vn
www.taobao.com
www.xanga.com/antuongmoi
www.360.yahoo.com/mai_sunny_mai
www.360.yahoo.com/davshoppingonline
www.pnj.com.vn
www.zara.com
www.roxy.com
www.1001shopping.com
www.unionbay.com
www.thegioiquatang.com
www.goshopping-vn.com
www.2miss.com
www.golmart.com
www.lacoste.com
www.bluefly.com
www.delias.com
www.ebay.com
www.shoppingonline.com
www.keds.com
http://www.xanga.com/burrin_shop
Ai biết thêm thì cho vào nhe :X

Alone..!
30-05-09, 01:16 PM
Mình Toàn lên
Hot , quang . Gụ . Tuxedo
ở cầu đất thôi
Sop khác thì ko biết

Dj_HoaChipH2
02-06-09, 09:06 AM
hay mua đồ ở __HOT__Quang___DG___

Cây cột điện DJ
05-06-09, 06:43 PM
ê thằng thiếu lâm. hehe sao bảo dj huyền thoại :D

Cuong_Remjx
06-06-09, 08:40 AM
ê thằng thiếu lâm. hehe sao bảo dj huyền thoại :D

Mới bị giáng chức..........*** thằng vổ này

Cây cột điện DJ
06-06-09, 12:58 PM
vổ vào cái hàng của k0n hàng mày :D chếy m3 mày đê :D

Cây cột điện DJ
06-06-09, 01:00 PM
làm sao để lên lv nhanh bây giờ ?????? hả mày !!!!! hôm nay phang con 66 đê

mo0n.hp
15-06-09, 06:49 PM
Shop Huyền - Tô Hiêu Toàn Đồ Đẹp MêLi ...dành cho nhưng người vóc dáng một chút :">

Shop VIP ở Cát Dài ... Chỗ này Đồ cũng đẹp lắm ... Cứ 1 tuần là lại có hàng mới về :)

Style_Shanpo
16-06-09, 07:30 AM
quấn vải mà mặc =))
đơn giản dễ sử dụng =))

Khanh_noob
23-06-09, 09:39 PM
èo.có shop nữ mà không có shop nam giá rẻ,mặc đẹp chỉ dẫn nhỉ,hớ hớ.chỉ lun đi bạn ơi=))

kEviN_mixEr
24-06-09, 05:51 PM
khiếp quá cơ cái bà moon baby thì cái gì cung biết , nhưng mà vân iêu nhất là em moon baby của anh , sài gòn hem có em nào a iêu = moon baby của anh cả , chụt chụt

hanhkhachvip
14-07-09, 09:44 PM
anh ơi.... Shop Hùng ở Hoang văn thụ... coa cho vao dc hk\uk a? :))

quangtiu
15-07-09, 06:27 PM
đã kô mua thì thôi. mua nhiều làm j` cho tốn tiền .tuy nhiều quần áo nhưng kô đẹp mấy. tôi toàn mua ở Hông Kông (đối diện Tray hotel, bi h` đổi thành Nam Cường Hotel rồi) or SH ,đường lê lợi thì có Adam or Đại là đẹp, Cầu Đất thì có ĐG( nhà thằng bạn ) + TQ, Hết .

vjpvn0nljn3
09-01-10, 09:31 AM
Hix sao toàn Style Girl thế nhỉ , Men đâu hết cả rồi!

DJ.Ian
07-02-10, 11:13 PM
Mấy hàng mũ anh bảo toàn mũ nhái thôi,mua mũ đẹp phải ra Chip hoặc Hoàng Nam mua hàng hiệu,ông nào ít tiền ra đường tàu lượn vài kon về đội cũng đẹp lắm mà giá phải chăng,ko quá đắt như ở shop !!

DJ_bay_bay
20-02-10, 01:51 PM
Anh em vào phố kí kon có Shop Hạnh Văn giày dép quần áo đẹp fết mà giá re lun ..ở ngoài cầu đất chém kinh lắm..h0k pít mua là hớ mấy lít như chơi

SmileEyes
21-02-10, 08:08 AM
Toan` do hang lom? pac dua len day lam ji, may thu do madein Mong Cai nay mac chan lam,nhin tu ben ngoai thi dep day, nhung vao gan moi biet,xau mu`.mua may do do thi e vao Big_C mua cho roi, do mat cong tra gia. Con noi ve giay`, HP thi cac bac len shop Cuong Lien o duong Nguyen Duc Canh hoac 68 Me Linh, em thay 2 shop do hang kha dep day, rat hop voi thanh nien HP( e chi biet may cho binh dan thoi, co cho nao hang dep cac bac chi dum nhe, thanks nhieu`)

thinhzoro93
21-02-10, 12:10 PM
trời ơi sao lại là style của nữ. thế anh có biết shop bán đồ hiphop giá bình dân ko chỉ em với xin cảm ơn và sẽ hậu tạ :))

DJ.Ian
26-02-10, 10:37 PM
Mua ở Joker ở Đinh Tiên Hoàng đồ kiểu teen trông cũng được đấy !!

mo0n.hp
16-07-10, 01:29 PM
shop lucky Gần Nam Cương Hottel Lạch Tray .....

byeu16
25-07-10, 08:26 AM
Có chỗ nào bán áo vn88 ở Hp ko nhỷ ?

mo0n.hp
28-07-10, 06:19 AM
trời ơi sao lại là style của nữ. thế anh có biết shop bán đồ hiphop giá bình dân ko chỉ em với xin cảm ơn và sẽ hậu tạ :))
BUBBLES Đìng Đong nhé :khi7f:

mo0n.hp
28-07-10, 06:26 AM
Smileeyes : ;)) bạn nài hay mua đồ sale trong BIG hả ;)) ( Đùa ) Giày thì cứ DIAMOND nhỉ ;)) , Giầy nữ thì ở cạnh Bánh kem KIM tHanh phố cầu đất ấy ;))
p/s : ghớm ko sài hàng tàu bi giờ ý thì cứ vào parkson mà đốt cho nó an toàn :D

TuanHung88
13-08-10, 02:29 AM
Tr..ơ..ờ..ii...những mấy trăm một bộ quần áo cơ à$-)!....bằng cả một đàn lợn nhà tui..xa xỉ và lãng phí quá:-SS! Các anh(chị) nào có thừa bộ quần áo cũ bán lại cho tui so dt 0978885546, quả này tui quyết đầu tư 1 bộ cho ra trò đi cua gái mới được..!!!8->hj

manhxmen
20-10-11, 09:10 PM
các bạn cho mình hỏi có shop nào chỗ nào ở HP bán mũ phớt tròn ?giới thiệu chỗ cho mình với

jancung
22-11-11, 12:03 PM
SHOP đồ nam thì ở 69 Lạch Tray đó , hag` desigen , xách tay Korea, chất ok lắm