PDA

Bấm vào link sau để xem bản đầy đủ hình ảnh : Chơi Ke Đập Đá 1 trào lưu mới của dân chơi hiện nay

AnhNamHP
17-08-08, 01:25 AM
Trong vài năm gần đây giới "sành điệu " , "dân chơi " khắp các sàn nhẩy đều đang "sốt " lên vì 1 thứ "thần dược" với tác dụng "công phá " , " cất cánh" hết sức là đáng nể có tên vỏn vẹn và ngắn gọn là :Ke. Vậy thật sự thứ thần dược ấy là gì?

Theo thông tin giang hồ đồn thổi ( Báo chi+ 1 vài người trong cuộc :anh Hen + anh Tk và 1 vài anh nữa ...)thì Ke du nhập vào Việt Nam 2-3 năm gần đây và chủ yếu là theo con đường du học sinh. Ke là một loại ma tuý tổng hợp được triết xuất từ quá trình sản xuất thuốc lắc . Ke gồm 2 loại là Ke đá và Ke bột .Ke bột nhìn như heroin được lấy ra từ váng và bọt trong quá trình sản xuất thuốc lắc.Ke đá thì là kết tinh của của thuốc lắc , có màu trắng xanh hoặc màu trắng đục cô lại như đường phèn .

Tât nhiên khi là kết tinh của của thuốc lắc thì Ke có tác dụng và kích thích đương nhiên là hơn hẳn thuốc lắc. Phần nữa là Ke được sử dụng qua đường hút trực tiếp ( kiểu Heroin) hoặc pha vào rượu mạnh , nên "sức công phá" luôn được bảo toàn 100%. Tớ nghe kể lại khi chơi ke xong , người chơi bay đến mức ko chỉ ko cần biết có trời đất j , chỉ thấy mình đang đứng cô đơn giữa tầng thứ 9 của thiên đàng , và có lẽ vì thấy "cô đơn" như vậy nên có khi người chơi Ke " buồn " qua đập đầu bàn , hay lấy chai lọ xung quanh "để giải thoát " mình .

Chơi Ke đang là một trào lưu thời thượng của "dân chơi" hiện này . Một phần bởi độ "bay" , "sức cất cánh" ko có giới hạn của Ke mà còn bởi giá cả của nó không phải ai cũng có thế "chơi " được. Theo thông tin của anh Hen thì để có trong tay một bịch Ke to bằng đầu ngón tay thì bạn phải bỏ ra từ 1tr-> 1tr5 , mà khi đã chơi Ke rồi thì cần sa , tài mà , thuốc lắc ,... chơi vào thì như muỗi đốt gỗ , ỳ luôn rất khó "cất cánh" .

Em út Ke được du nhập vào Việt Nam đã bổ xung cho đại gia đình Ma tuý thêm đông đủ , góp phần đưa những nam thanh ,nữ tú, những dân chơi của thế kỷ 21 ... tăng tốc trên đường đua để trở thành thân tàn ma dại và về đích tại hoá thân Hoàn Vũ.

Sau mỗi lần đi "bay" về tớ nhìn mấy thằng bạn quý hoá của tớ phần Người thì ít phần Con thì nhiều .Nhìn những "dân chơi" xung quanh mình mà nhiều khi nghĩ đến , đêm còn giật mình thon thót . Liệu rằng ngày mai , ngày kia , tuần sau , tháng sau và thậm chí có thể là cả năm sau nữa ... họ vẫn còn có thể cất cánh, họ vẫn có thể sống , có thể đàm đạo với ông trời hàng đêm . Nhưng họ được gì sau mỗi đêm thác loạn đó , tương lai cuộc sống là gì , còn gia đình ,vợ con , bố mẹ nữa chứ ...

Tiền bạc có nhiều như quân Nguyên , có rộng như Thái Bình Dương , có cao như Everest thì với tốc độ "đốt" nhanh hơn cả tốc độ ánh sáng thì cũng sẽ không hết vào một ngày ko xa.Đâu chỉ có vậy, đi theo khói thuốc , đi cùng viên thuốc ko chỉ là tiền bạc mà còn có danh dự , đạo đức của bản thân nữa .Cứ nhìn mà xem có mấy thằng đi"bay" mà còn đàng hoàng , sống tử tế , không AB thế này thế kia, nhất là khi hết tiền mà "chán ở dưới đất" thì thôi rồi , lạy lộc , cò quay khắp nơi , nhà hết thì đến bám các "ông anh" "bà chị" "thằng bạn" .Rồi một ngày tỉnh ra thì than ôi ! muộn quá rồi , nhà tan cửa nát _ thân tàn ma dại.

cách nhận dạng tài mà :

Một “bin” thuốc (dân sử dụng gọi) sẽ có giá khoảng 60.000đ, đựng trong một túi nhỏ bằng 3 đốt ngón tay. Ở dạng chưa sơ chế, “tài mà” nhìn không khác gì một cành cây thuộc loại nhà cỏ bị khô héo.

Khi hút, nếu bạn là người ngồi gần, "tài mà" phả ra một mùi rất khó chịu, nồng nặc đặc trưng. Trong bán kính rộng 10m, mùi "tài mà" vẫn có thể phả vào mũi, gây khó chịu và ảnh hưởng đến bạn.

Cây "tài mà" dễ trồng và phát triển nhanh. Duy, một dân chơi "tài mà" cho biết: “Chỉ cần gieo hạt "tài mà" lên đất là có thể mọc tốt. Tớ đã trồng một cây ở... ban công, thỉnh thoảng vẫn thu hoạch tốt. Chỉ sợ không có thời gian chăm sóc.”
Bài viết có gì thiếu xót anh em góp ý nhé
:17[1]:

girl_pay_lax_hn
17-08-08, 11:51 AM
nghe đấp đá thui chứ hok dám thử ah
hok hiều sao nghe thấy đâp đá là gai hết cả người

cupi
17-08-08, 12:14 PM
:15[1]: mấy an hgaanf nhà em toàn đi đập đá cho em đi 1 lần em ko dám thử ghê nắm :51[1]:

cuibap
17-08-08, 01:40 PM
dạo này sao nge nói ke với nhả \ lak_đi đêm có ngày gặp quỷ:02[1]:

AnhNamHP
17-08-08, 02:15 PM
Tớ có nghe mấy thằng em đập đá về kể đập đá sướng hơn chơi Ke nhiều mà ko sôck như Ke (ai chơi lần đầu máu mũi ọc ra như kiểu chảy máu cam)
Còn đập đá nhẹ nhàng hơn rất nhiều mà đã chơi 1 lần lai thèm choi lần nữa
Đến lúc qua cảm giác Phê Pha người sử dụng có cảm giác chán ăn và có thể nhịn đói dc mấy ngày mà ko thấy đói
:37[1]: :37[1]: :37[1]:

QuangHung
17-08-08, 10:22 PM
Ke Chơi Chỉ Ảo Thôi Còn Đá Chơi Mới Sướng:48[1]:

Bjn_Lak
18-08-08, 07:16 AM
Ôi xơi cám ơn ông cho tôi být về các công dụng của kE với đá nhá ;)) :)) còn đâu chẳng být bình luận thế nào nữa :09[1]::18[1]:

t_sipo
18-08-08, 07:47 AM
Her her ! Thằng bạn tôi có lần chơi xong đi về nghe tiếng oto nó xuống xe cứ ngồi khóc tutu kìa :) Công dụng hơi bi. mạnh ! Mà cái loại này chơi vào chỉ ngồi im thôi lên sao được hả ông:36[1]:

=cuncon_lovely=
18-08-08, 08:35 AM
đập đá sướng vậy sao.............hjhjhjhj :D ước gì mình thử chơi 1 lần cho bít nhỉ...........?:D=)):39[1]::40[1]:

dj nhat
18-08-08, 08:38 AM
:16[1]:mấy bạn đập đá xong cắn nữa con vô thi sướng

fuck_y0u
18-08-08, 02:38 PM
oaj` đập dá rồy mà dề nửa viên vào thì chỉ có gọi là bay mất xá thôi. fê fê như chưa bao jo` dc. fê fê ý. mà dập dá vào ngồi chơi bài quỳ cả ngày cũng hok být dau chân là j`. các bạn cứ thử 1 lần rồy být.

AnhNamHP
18-08-08, 02:43 PM
trời đập đá xong mà cắn nữa chắc vẹo :18[1]:
bạn t_sipo nói rất chính xác
đập đá chơi Ke ko như cắn lak nhảy cuồng điên theo nhạc mà chỉ nằm 1 chỗ và cảm nhận
nói chung đập đá là sương nhất nhưng cũng hại nhất
thằng em tôi 55 kg sau 1 đêm đập đá về ko ăn đc gì sút mất 10kg :07[1]:

dj_kibo
18-08-08, 06:19 PM
Pó tay. Dưới hạ long bây giờ không chơi ke với đập đá nữa rồi. Bây giờ dưới này chơi lak dán . Còn đại gia thì chơi Nấm . Ảo kinh lắm . ke lak đập đá không phải đối

o0o_ca^uut_o0o
18-08-08, 07:42 PM
*** ke lak chơi rùi ,máu ***g, mọi,chó tráng cũng chơi rùi
còn mỗi lak dán mơi nấm thì nghe lần đầu

vua_anmay
21-08-08, 04:30 PM
em nghe lak dán với nấm từ năm ngoái rồi nhưg chưa chơi mới ke lak tài mà thôi đá hok dám thử

o.0.LuCky.0.o
21-08-08, 06:51 PM
Nói thì ai mà chả biết lần sau ấy cả hình lên cho nó hoành tráng nhé :15[1]::15[1]::15[1]:

hathuhainam
23-08-08, 10:58 PM
chán các ông lắm cơ phê à tôi chẳng thấy phê cái gi bang thuốc lak cả cái loại đập đá tôi đập chán rồi ke bây h thi 1 mũi lua gam công nhận phe thì hơn thuốc đấy nhưng cái loại chơi tim ***g vào tình cảm anh em đi lên nói chuyên thì *** bao giờ phải bàn( chơi đừng lấy phê làm gì cả chơi để hiêu nhau thi hẵng chơi):10[1]:

nhật anh boy
24-08-08, 01:11 AM
đá vào cắn có nửa viên mà đã mất xác ah
nghe sợ thế các anh ơi đập đá liệu có sướng hơn chơi lak kô
em chưa đc chơi bao giờ em mới đc cắn lak có 1 lần
nghe nói đập đá chắc là vừa chơi vừa lôi đá trong Tủ lạnh ra đập ạ

19tuoi
14-09-08, 12:26 AM
vậy mình ra ý kiến này nè
hôm nào anh em mình OF 1 ngày đi
tầm <7ng là vừa hùng nhau thử 1 lần cho biết
lâu wa cũng k chơi
anh em có ý kiến gì k ?
nếu như em nói có sai thì nhờ MOD xóa hộ em nhé
nếu có cuộc hẹn nào cho em hay với néh
thân chào

hoangcoi1102
14-09-08, 01:42 AM
chán các ông lắm cơ phê à tôi chẳng thấy phê cái gi bang thuốc lak cả cái loại đập đá tôi đập chán rồi ke bây h thi 1 mũi lua gam công nhận phe thì hơn thuốc đấy nhưng cái loại chơi tim ***g vào tình cảm anh em đi lên nói chuyên thì *** bao giờ phải bàn( chơi đừng lấy phê làm gì cả chơi để hiêu nhau thi hẵng chơi):10[1]:

oài bạn ơi , bạn rânchơiquá à mà đá đập chấn rồi ( tôi chưa chán mà đã vài trăm rồi) còn ke 1 line nửa gam vậy thì mũi bạn nà mũi gì phải chăng voi bú filatop , còn chơi thuốc vào công nhận fê và tâm sự thì đi vào lòng người ...nhưng tôi thấy đầy người chơi thuốc vào đa nghi , ảo song lại bảo anh em giăng bẫy mình ... ( dùng ma túy ko lấy phê thì dùng làm gì mua sừ lọ pluzz uống cho nó tăng vitamin c làm cho đẹp da , hiểu nhau thì lúc tỉnh nói có phải hiểu hơn và lâu ko chứ lúc fê nghe nhạc cho đã thời gian đâu mà tâm sự mà nó đang fê nhẩy vào ngồi cạnh nói nó gẫy nó lại đánh cho có phải dại ko .)

VanNam
21-09-08, 05:51 PM
hahaha choi da' ma ko co gai thi cung vo vi

crazyfrox_ 312
24-09-08, 12:01 AM
có ai bít lấy kẹo ở đâu chỉ jup với.xin hậu tạ.
liên lạc theo địa chỉ:h4s0n312@yahoo.com
thanks

lak.em.be'
02-10-08, 07:59 PM
chơi ke thì chết, chơi đá thi hư người lak di lên thuốc rùi nằm thấy cánh đồng tuyết...hihi:D:matcuo46::matcuo46::matcuo46:

lak_lak_no1
08-10-08, 09:38 PM
...............
anh hoangcoi1102 nói hay lắm ...:D !

hoangquytrong
08-10-08, 10:08 PM
Ke Cỏ Lak chơi cả rồi nhưng chưa chơi đá :matcuo31:
Thôi làm thằng Mải Chơi thôi chứ ko làm Dân Chơi dc :matcuo32:

b0yls8x
10-10-08, 07:35 PM
ke thì có lâu ôi,bọn tớ hay đề một viên rùi dùng đá,ảo lám,ảo quá thì cứ như chiến tranh giữa các vì sao ấy.nhưng sau khi chơi thì mệt và chán,hẻm muốn ăn j cả.Tác dụng phụ là bệnh tim mạch.

boysocho
13-10-08, 03:16 PM
Tài liệu hấp dẫn ghê Thank ông bạn nha ... phát huy nhé :matcuo30:

TuanLinhDJHP
30-10-08, 07:39 PM
"Thùng rỗng hay kêu to":matcuo49: chắc gì đã biết đập đá là như nào đặc các ông nói phét. Đập đá cũng như ke chẳng khác gì được cái nó hít hơi nước trong bình khi đun nóng ==> nhanh chết độc hại lém lak là được rồi. hehehehehehe:matcuo49:

m4di3n
11-11-08, 07:42 AM
hahaha choi da' ma ko co gai thi cung vo vi

thấy coa ông bạn nói là đúng nhất,đập đá them nhất là đàn bà:matcuo69:
:matcuo67::matcuo32:

nhoc_su
18-11-08, 05:02 PM
trời nghe các anh nói mà hoang mang quá. Sợ thật đó

Deejay Huy
18-11-08, 05:09 PM
chơi đá mà kô có gái thì chỉ có cách ... thôy vì thế khuyên anh em chân thành 1 câu đừng chơi đá khi kô có gái mệt lắm đấy :matcuo76:

hungdj12
18-11-08, 09:22 PM
đập đá vô đối :matcuo36: ai chưa chơi thì thử roi nhận xét sau :matcuo31:

kutY.jnfo
14-12-08, 05:04 PM
aNh eM ta cÙg chỢ kE naO eM Ơj 2 quA? tim lỒg chÚg mình 2 Đứa mỖi thÀg 1 viÊn 1 viÊn tA laj lÊn tiÊn lÊn tiÊn hÊt thuÔc hÊt tiÊn anh mUa

haiphongpro
19-12-08, 04:33 AM
Nói chung là tất cả đều hại ai khôn tỉnh táo thì dứt ra sớm đừng để 1 thời gian sau đa nghi tào tháo và thân tàn ma dại thì mới hối hận...

tientau
21-12-08, 12:34 AM
đập đá thấy tỉnh người mặt hơi dại 1 tý nhưng vẫn đẹp zai :D nó lâng lâng thấy sướng thôi chứ ko phê ke thì chơi xong mệt vl phải chơi kết hợp thì đỡ chút chút hic nói chung là 1 chấm đá nửa cái kẹo và 2 line sáng mai ra khỏi vòm chắc là vua luôn

Ken_Apo
21-12-08, 03:38 AM
Toàn rân trơi...!Sợ wa'..Mấy cái thứ đó sắp lạc hậu hết cả rùi..Nói nhìu mà làm ji`..Kẹo mới xuất hiện SAO XANH.Thử chưa??Rùi Lak Trip nữa..( Lak Dán).Còn mấy thứ Đồ Cổ này bàn tán nhìu cho mệt..Đá(Ice) xuất hiện 2 năm rùi..Ke cũng thế..Giờ mới nói thì nói làm ji`.

mai_yeu_anh
21-12-08, 10:14 AM
Hjc chơi thì sướng chết thì cũng lại sớm haaaaaaaaaa

kell_dj_dapda
21-12-08, 11:00 AM
A Thế à Thế thì Ong Không Phai Dan Choi Oy hehe

kell_dj_dapda
21-12-08, 11:03 AM
Em Oi Hai Cai Tim Nong Chung Minh Hai Dua MOi Thang Mot Vien,Mot Vien Ta Lai Len Tien Di Sang Ai Cap Danh Boom Linh Du...................Kaka Đập đá Là Một Môn Nghệ thuật Diêu Cấp

bjkultt
22-12-08, 08:42 PM
chịu thoai đập đá chơi về mẹ mắng thỳ chit...hehehe

TraiTimLong86
01-02-09, 12:37 AM
Đm, cái vấn đề đá với lak cái nào sướng hơn sao giờ vẫn có ng tranh cãi nhau nhỉ? Tôi phân tích hộ nhé:

Cùng là "phê":

- Lak và ke.
+, Tác dụng chính: Nếu chơi hàng ngon-liều cao thì cho cảm giác phê sốc, dân chơi còn gọi là lên "căng", ảo vãi l`, tăng sức tưởng tượng lên gấp mấy lần, nghĩ cái gì ra cái đó,lúc đang phê nhiều người còn bị "lóa", nhìn đồ vật ra to nhỏ dị thường khác nhau. Đơn giản giơ cái bàn tay mình lên mà nhìn, Đcm ngón to ngón nhỏ xanh lè....:matcuo63:

nhưng cảm giác lạ lùng, sung sướng, ko có cảm giác về thời gian không gian,chơi lak thì kèm theo cảm giác tình cảm:matcuo58:, ai thích nghe nhạc thì thấy mình như bay trong không gian toàn nhạc, tha hồ vùng vẫy, ai thích tâm sự thì thằng xích lô đầu xóm cả năm *** nói chuyện 1 lần cũng như anh em ruột thịt trong nhà:matcuo50:, đặc biệt là ai tỉnh táo một chút, tranh thủ xin đểu bạn lak của mình cái gì, thế nào nó cũng cho.:matcuo18:.

+, Tác dụng phụ: chơi ít thì càng đỡ, nhưng chơi hàng ngon-liều cao, hôm trước sướng bao nhiêu hôm sau khổ bấy nhiêu, tác dụng chính của lak-ke kéo dài ít hơn đá, mà hôm sau lại mệt hơn rất nhiều, hôm sau là 1 hôm cực hình, người mệt mỏi, mặt dại như mặt l`, ông nào mới chơi còn nghiến răng liếm môi kèn kẹt:matcuo14:, nói năng lú lẫn lắp bắp:matcuo15:, chân đứng ko vững:matcuo25:, người rã rời:matcuo74:, mồm khô khốc, ko ăn được, ko ngủ được, ko làm được việc nặng. Ai tinh mắt 1 chút là biết được đêm qua ông này lên thăm Ngọc Hoàng ngay.:matcuo81:, và ai cũng ít nhất 1 lần, vào hôm sau hôm bay, cũng tự nhủ trong đầu rằng : "Đcm, biết thế này dí b` chơi nữa". Nhưng chỉ 3 hôm sau, khi cảm giác mệt mỏi đã qua khá lâu rồi, thì : "ôi zao`, chúng nó đã rủ chẳng nhẽ ko đi" ....:matcuo18:

- Đá:

+, Tác dụng chính: phù hợp cho những dân chơi đã chán chơi lak, ke, vì sau khi chơi đá, nhiều dân chơi có cảm giác "sợ" lak và ke, vì sao?

Phê đá dành cho những dân chơi thích cảm giác phê nhẹ nhàng mà dai dẳng:B40:, tưởng *** phê mà phê *** tưởng:matcuo47:, lại hoàn toàn tỉnh táo để có thể sinh hoạt bình thường với mức độ tập trung cao, làm j cũng thấy sương sướng trong người, cảm giác về thời gian cực ngắn, đã làm gì là muốn làm mãi ko muốn dứt ra, người nhẹ tâng, ko bị lú, khi đã phê tới, trước mắt như có làn khói mập mờ, vì nhìn cái gì nó cũng hơi lung linh mờ mờ...để ý xem, nếu tập trung nhìn vào vật gì một lúc, có cảm giác như vật đó tỏa ra khói vậy :matcuo81:.

Lúc phê nhiều ng ko cần nhạc, và ko thích nhạc mạnh, chỉ cần có ít nhạc vui vui là okie, chủ yếu là có bạn bè xung quanh cùng phê để cùng làm 1 việc j đó, vd như xem phim, đánh bài, và nói chuyện là 3 việc được dân đập đá ưa chuộng nhất. :matcuo26:. Nói chung phê đá là phê theo dạng phê tỉnh, chỉ mình biết sướng trong người chứ người ngoài nhìn vào ko thể biết mình đang phê nên khá là an toàn.

Còn độ sướng là tùy sở thích người chơi, có người chơi đá 1 lần xong chả muốn chơi lần 2 vì tưởng ko phê do đã quen với cảm giác phê sốc từ lak và ke rồi. Đa số lần đầu chơi đá ko bắt đc phê do chưa quen cách hút là 1, chưa biết cảm nhận cái phê của đá là 2, vì nó phê nhẹ nên ko biết mình phê và cứ ém cái câu "sao mãi ko phê thế nhỉ" trong đầu là 3 nên phải từ lần thứ 2, 3 trở đi mới biết phê đá sướng như thế nào. Còn có bài viết trên này nói về cảm giác của 1 thằng phê đá "nhìn thấy cái xe ô tô lại tưởng tượng ra con cua tha hồ dẫm bẹp nó... yêu tha thiết cái bóng đèn..." thì tôi cũng *** hiểu thằng ấy nó phê thế nào, tôi chơi đá xanh cũng chưa bao giờ có cảm giác ấy trừ khi chơi Tim ****g, ko biết các ông khác thế nào????

+, Tác dụng phụ : Trước tiên phải kể đến sự bất tiện ở dụng cụ chơi đá, vì chơi đá rất cầu kì, đồ nghề nhiều (nỏ, bình nước, nước ngọt có vị thơm, nhiều bật lửa và phải bóc cắt đầu, kim, và phải có điểm chơi,nên việc bị phát hiện là dễ hơn chơi lak và ke nhiều.

Vì phê đá rất dai nên lúc thuốc xuống cũng là lúc mình buồn ngủ lắm rồi, mà chỉ sau 1 giấc ngủ là có thể lấy lại 70% sức lực, chứ ko có cảm giác rã rời như lak, nói chung là cũng mệt, nhưng hoàn toàn có thể làm việc bình thường mà ko ai nhận ra, mặt cũng hơi dại và xanh, giảm cân ác hơn lak, quần mặc hôm sau như quần đi mượn, cạp quần rộng quá do bụng hóp lại nên tụt đến cả trán b` :matcuo18:, ăn được mặc dù cũng cho cảm giác nhạt và khô mồm như lak. Đã tập trung làm việc j là ko tránh khỏi nghiến răng hoặc liếm môi hoặc đưa hàm (nói chung là cử động ở mồm, tùy mỗi người khác nhau).

Đặc biệt, hôm sau của đá là nhìn mặt ông nào ông lấy xanh lét như tàu lá chuối. Người nao nao, đánh răng là ụa, ói, bụng đầy hơi, ợ ra có mùi khói của hơi đá hôm trước chơi, ngửi mùi gì cũng liên tưởng tới mùi đá, tình trạng này kéo dài 1-3 ngày tùy liều lượng chơi và thần kinh từng ng`. Nhưng cảm giác của hôm sau ko sợ bằng lak, nên có thể chơi liên tiếp nhiều ngày liền.

Đấy, theo kinh nghiệm của e thì là như thế. Ai bổ xung cứ bổ ...:matcuo80:

:.TiT.:
01-02-09, 09:57 PM
hay quá.................. thank ông nha

K_No1
10-02-09, 12:34 PM
dùng tay bịt 1 bên mũi ke..............e...e 1 đường thẳng tắp ngửa cổ lên khịt...khịt lạnh toát cả khoang mũi.e bị viêm xoang thử 1 phát tí nhập viện trong tình trạng hôn mê sâu... vl.Bác nào chưa chơi thì đừng chơi e sợ kái thứ ấy lắm rồi

K_No1
10-02-09, 12:42 PM
oài bạn ơi , bạn rânchơiquá à mà đá đập chấn rồi ( tôi chưa chán mà đã vài trăm rồi) còn ke 1 line nửa gam vậy thì mũi bạn nà mũi gì phải chăng voi bú filatop , còn chơi thuốc vào công nhận fê và tâm sự thì đi vào lòng người ...nhưng tôi thấy đầy người chơi thuốc vào đa nghi , ảo song lại bảo anh em giăng bẫy mình ... ( dùng ma túy ko lấy phê thì dùng làm gì mua sừ lọ pluzz uống cho nó tăng vitamin c làm cho đẹp da , hiểu nhau thì lúc tỉnh nói có phải hiểu hơn và lâu ko chứ lúc fê nghe nhạc cho đã thời gian đâu mà tâm sự mà nó đang fê nhẩy vào ngồi cạnh nói nó gẫy nó lại đánh cho có phải dại ko .)

bác này nói đúng quá đúng luôn.e bị viêm xoang Ke....e... 1 đường tí nhập viện trong tình trạng thở ra a.xa.x thế mà ông kia bảo Ke phát nửa gam Nói Fe't:matcuo58:

changkhodj
01-03-09, 10:12 PM
dap da suong lam
dap xong tat den nham mat lai la ao da lun ,
anh em choi xong ngoi noi chuyen tao lao nhung thuong nhau lam
dap da co the keo dai thoi gian quan he tinh duc do

darkknightdj
03-03-09, 02:53 AM
dap da suong lam
dap xong tat den nham mat lai la ao da lun ,
anh em choi xong ngoi noi chuyen tao lao nhung thuong nhau lam
dap da co the keo dai thoi gian quan he tinh duc do

kéo j mà kéo bạn,thằng nhỏ nó teo dến nước nhìn xuống dưới tưởng nó chạy di dâu rồi,có lên thì dược chút xíu,buôn ra lại trở về vị trí củ,giống như cục cao su,chơi lâu dao bỏ mẹ,uhm tui c4ng tán thành là chơi xong tắt dèn mở dèn chớp với dèn vũ truơng lên càng ảo hơn,kakak

nhihouse
03-03-09, 10:56 AM
kaka hay đấy bạn y như tâm của mình khi chơi đá thank bạn cái nha =D>=D>=D>=D>=D>

tnhp86
07-03-09, 09:06 PM
anh em nao choi dap da chac zo trai dao da' khoe? lam day

LyNh_vjP
07-03-09, 09:07 PM
khoang mũi của em ko đủ sức mà chơi mấy chú này nữa ... chẹp ... cơ mà tiếc 8->

aiko
26-03-09, 06:11 AM

Công nhận bạn này dân chơi wa'...:-SS Bạn y' bảo chơi đừng lấy phê chỉ chơi để hiu? nhau thui,bạn y' thik chơi dể hiu? nhau thì đập đá ngồi anh em buôn chuyện,chim sáo với nhau chuẩn wa' hợp lí wa' còn j`.Thế mà bạn y' vẫn kêu chán,chắc cái mà bạn ý thích và hay chơi dể hiu? nhau như bạn y' noi' phải "rân trơi" như bạn y' mới bit' dc,hâm mộ bạn y' wa...\:D/ =))
Ah`,các bạn có bạn nào bít cho mình hỏi nấm ở trong quảng ninh có ha?

aiko
26-03-09, 08:55 AM
ke 1 phat' chơi nửa gam chắc bạn y' đóng băng đến tận năm sau :-O

trungnhen
28-03-09, 10:30 AM
hài :))

:)) :)) :)) :)) :))

qua_trang
28-03-09, 04:03 PM
chuẩn rồi chơi là phải biết hưởng

linhcs
05-05-09, 08:22 PM
công nhận.chơi đá mà thêm nửa viên kẹo thì k phải mất xác đâu mà là mất cả hồn luôn cơ ý chứ.chơi song thì k cần ăn mà vẫn sống.ae cứ chơi cái đấy đi cho đỡ tốn $ cơm =))

ChunWy
07-05-09, 12:54 PM
chơi hàng thế này ảo lém............................

ck2600
18-05-09, 12:04 AM
Cu cậu đầu tiên viết không biết kinh nghiệm của cái chi mà không giống đá gì hết à. Đá vào thỉ chỉ có mà lâng lâng. Đá vào thì ai cũng phéc có trình độ hết. Được cái tỉnh táo không bấn loạng. Sướơơơnnnngg...:))

khoa_pro82
26-05-09, 06:13 PM
wa hay, nhưng bạn nói đập đá khó phát hiện hơn lak chứ, lác ồn ào lắm, phải có nhạc, con đập đá yên tĩnh khỏi nhạc, vào khách sạn chơi la ngon nhất

0906018338
02-06-09, 03:03 PM
đấy là cái loại tim ***g ngày sưa chơi được fee con thích thuốc bây giờ chơi hỏng hết kả người...thuốc bh thì phải nhét 1 vốc vào mồm mới fee được...còn đá thì mất ngủ đứng dậy thì zoi bò khắp người...ke thi di xa lắm toàn nghĩa địa mới kả tha ma ghe vãi *** rồi....mấy cái loại này dùng nữa thì chắc xuống đất ở cả jun thôi...chơi cái loại nào vào thì tim mình cũng có cảm giác đập cứ roành roành ghe lắm...nói chung là ko nên chơi bỏ đê...tìm thú vui khác mà chơi...bay lak đau phải là dân chơi...haha

___KID___
08-07-09, 08:50 PM
ban traitimlong nói một phần cũng đúng về đá nhưng chơi đá thì bạn nghĩ về gì sẽ có ảo giác giống như vậy nếu chơi nhìu sẽ kéo dài tới 5 ngày tùy đô.nếu thời gian chơi ban nghĩ là sợ ma = bạn sợ quá nhảy lầu @-).nhưng hay nhất là chơi đá bản tính của ai sẽ được bộc lộ ra hết có điều hao người ảo ảo ăn không vô ngủ cũng không được bứt rứt~X(.dân chơi đá thường khô môi lột da đặc biệt nuốt nước miếng lia lịa như thèm ăn nhưng mà không ăn được(đưa ăn kô thèm :P) thường chơi xong nhãy qua đánh bài hoặc ngồi kể chuyện .nhưng chơi cái này không ghiền 100%.nhưng không chơi thì sẽ thấy cuộc đời rất chán .chơi cho biết chứ đừng biết đễ chơi

binhlove
07-10-09, 07:27 PM
Đập đá Biểu hiện đầu tiên là : Sao tao *** phê gì hết zay. Biểu hiện tiếp theo là : Ê mày tao đẹp trai hem Vì khi chơi đá ai củng đẹp trai đẹp gái hết

echop
08-10-09, 01:24 PM
cho*j ke chay thy` me^t. lam' ban ah`

dinhvui
13-10-09, 03:59 PM
Tui Moi Nghe Noi' Dap Da' De? Pha' Cai Ao? CUa Lak Chu CHua Nghe Thay Dap. Da' Xong ROi` Can Lak Ao? Ca? . Choi Da' Cang` Choi Cang` Tinh... Dap Da' Xong La Anh Em Cu " Tap Xac Dinh " May Ngay KO an ko Ngu.....Choi Da' Xong Di ap' gai la Thich .. hjj

Mr_Jney_Panr
15-11-09, 10:15 AM
toy choy 1 ngay` 1 fat' ca? ke dap. da' keo. hut' co? nay` con hem sao :))

Mr_Jney_Panr
15-11-09, 10:18 AM
choy dpa. da' xog là lại phải phá đá :))

Mr_Jney_Panr
15-11-09, 10:19 AM
chuận luôn vì khi ai chơi vào xog cũng chẹp trai xưn gái trắng và đến ngày hôm sau thỳ nhìn mặt đen xì lại mắt lồi ra nhìn như con nghiện :))

Hoangkata
07-12-09, 06:47 PM
Hizz ... chưa bao giờ chơi mấy cái thứ này .. !
Mà mấy thứ kích thích này sướng lắm hả các bác .
Thấy mấy topic của bác Trường kể ghê lắm ... em sợ .. ko dám đâu

b0y_club
05-03-10, 12:39 PM
gần nhà tôi...có ông đập đá..giòi toàn cởi tuồng cầm dao ra đuong...nhìn sợ quá..chác ko giám thử...:|

thanhDoLlar
16-03-10, 08:08 PM
sax t0an may thang chem/ Jo/ ngu thy dug N0j/ nghe thay Buc mjnh . bon may thy Dan ch0y^ 0y^ chem kug ngu . Ta0 Nan?

smilekun
07-04-10, 01:46 AM
Ông bạn hathuhainam nói đúng đấy, có lẽ những ai thường xuyên phải làm những việc thuộc về mặt trái của xã hội mới hiểu được điều này. Tôi chơi đá lần đầu tiên là 3 đêm ròng, chỉ thấy mệt đầu, căng óc vì phải suy nghĩ quá nhiều, sau đó ko ăn nửa ngày vì rát lưỡi và mọi việc trở về nhịp sống bình thường. Đối với tôi đá chỉ để dùng khi cần bàn bạc 1 vấn đề gì, hoặc là cái lý do để ngồi nc cả đêm cho đỡ nhàm chán chứ tuyệt nhiên không ai phê pha hay bay bổng gì như các bạn nói. Đối với tụi đàn em thì đá để thử thách thần kinh, kiểm tra bản lĩnh và độ trung thành. Nói ra có thể nhiều bạn không tin nhưng tôi là người thường xuyên cố tình làm cho gãy thuốc, tất cả các loại ma túy đều cố gắng không bao giờ để phê pha, có lý do để phải làm như vậy, nhưng cũng có lý do để chơi. Nhưng phải công nhận 1 điều: Chơi đá vào tính đa nghi phát triển cực kỳ mạnh. Đó cũng là lý do Đá là ưu tiên số 1 của tôi :) Chơi hay không chơi bản chất con người cũng không thay đổi nhiều, chuột vẫn là chuột, voi vẫn là voi thôi :D

kjnhkha1981
07-04-10, 03:49 PM
sẻ có wan cáo tren tivi chuyen mục sụ lựa chọn hoàn hảo. dá là số 1

pt7610
08-04-10, 01:42 PM
doc bai nay xong dem qua nanm mo* minh dc choi ke.... cung~ thay bay bay.... cung~ thay lang lang....cung~ thay' lo* lung?..... cung~ thay nam tren chinh ta^`ng ma^Y....sang' tinh? da^Y. te` da^m` luc nao hok bit....

pt7610
08-04-10, 01:48 PM
vậy mình ra ý kiến này nè
hôm nào anh em mình OF 1 ngày đi
tầm <7ng là vừa hùng nhau thử 1 lần cho biết
lâu wa cũng k chơi
anh em có ý kiến gì k ?
nếu như em nói có sai thì nhờ MOD xóa hộ em nhé
nếu có cuộc hẹn nào cho em hay với néh
thân chào

smilekun
15-04-10, 04:09 PM
Off ở đâu thông báo địa điểm để thử nhỉ, tớ đăng ký lái xe cho, 1 chấm đá chuẩn thì 4-5 người chơi ok rồi, thêm lái xe chuẩn nữa thì không phải ngợi. OK ?

hung715352
03-05-10, 09:22 PM
of caj mau lon y' b0' thag` bjen hahahaha thag` djen

kuthjnh_dn
12-05-10, 06:56 PM
trao` luu cai' noi^~ gi`
ban' nha` thi` co'

trangmilky
25-05-10, 06:47 PM
hức ! Em chả biết gì mấy cái thể loại này ! nhưng em có ông anh chơi mấy thứ này suốt,bạn bè rủ đi suốt ngày :( . Không biết đã sử dụng loại thuốc này thì có bị nghiện như mấy cái ông nghiện ma tuý mà phải đi cai hok các bác :(. Nó có ảnh hưởng gì về sau ko : hjc hjc

nong_dan_qn
25-05-10, 09:26 PM
đá thì em chỉ nghe nói thôi chứ k giám chơi. em ở quảng ninh dạo nay hàng bị cấm nhìu was chảg bít mua ở đâu c0'ai biết chỗ bán bảo em với em xin thank nhju.

montan89
25-05-10, 10:34 PM
vao bai box ve da lam em the`m wa hixhix ve` long xuyen tu tam ro`i tuong o long xuyen ko co ai de` co`n pro hon nua hehehe nhung ban mat wa gia 1goc4 la` 3chai 1 hop 5 la` 7chai hixhix dang muon kiem ai o sg xin chi gium cho lay da ve lx choi voi tui em ut o day ne vi xa sg lau wa roi nen ko con bik cho nao lay nua co gi lien lac wa nick yahoo boy_to_die se hau ta 1 dem leo nu'i tuyet voi

bay___lak
26-05-10, 12:25 AM
anh em giao lưu đê...............................

bay___lak
26-05-10, 12:26 AM
hay.............................................

boli.dance
30-07-10, 03:32 AM
sao ma ghe wa' zay
tetterterter
etterte

nhoxsock0nljne
22-11-10, 12:34 AM
đập đá cũng vui lắm ko nghiện nhưng ai chơi thường xuyên ko ăn uống thì mau xuống sức lắm

tranmanhtu
22-11-10, 01:17 PM
Tiền bạc có nhiều như quân Nguyên , có rộng như Thái Bình Dương , có cao như Everest thì với tốc độ "đốt" nhanh hơn cả tốc độ ánh sáng thì cũng sẽ không hết vào một ngày ko xa.Đâu chỉ có vậy, đi theo khói thuốc , đi cùng viên thuốc ko chỉ là tiền bạc mà còn có danh dự , đạo đức của bản thân nữa .Cứ nhìn mà xem có mấy thằng đi"bay" mà còn đàng hoàng , sống tử tế , không AB thế này thế kia, nhất là khi hết tiền mà "chán ở dưới đất" thì thôi rồi , lạy lộc , cò quay khắp nơi , nhà hết thì đến bám các "ông anh" "bà chị" "thằng bạn" .Rồi một ngày tỉnh ra thì than ôi ! muộn quá rồi , nhà tan cửa nát _ thân tàn ma dại.

hay , hay lắm

b0y_nghe0
24-11-10, 02:26 PM
Pro này nói hay quá...
Em thì chẳng rành về mấy cái khoản này lắm...nhưng em nghĩ đã bỏ tiền ra để mua vui thì đừng có sợ...fi' tiền..

Katsu_lovely
25-11-10, 04:33 AM
tôi ở bên trung quốc (thành đô) ke ở đây rẻ như rau ấy,mà lại ngon (chỗ tôi là nới sản suất ke của trung quốc) bác nào thích qua tôi giới thiệu mối mua cho.cả xô cũng có cho các bac =)) mà ở đây thanh niên 24-25 cũng có khi có thâm niên 7-8 năm rồi :)) nói chung ke ở việt nam không được ngon cho lắm và giá thì lại trên trời nữa :D các bác đừng tốn tiền làm gì.tôi chơi ở việt nam cùng bạn thấy ke chán lắm :(

tiadenday
07-01-11, 01:23 PM
đập đá nói chung là cảm giác sao thì mọi nguời có mỗi cảm giác riêng.....ko ghìên mà có tiền thì nhớ đến nó.......bụng đói mà miệng chống đối thôi
chứ các bác nói cảm giác này nọ cũng chưa đúng hẵn tuỳ vào mọi nguời thôi

hatkohayhp
19-01-11, 06:43 PM
chơi đá kinh lắm , chơi đúng 1 lần duy nhất
tâm trạng kô thiết ăn uống gì chỉ ngời ôm khư khư cái máy vi tính đánh bài 1 mình dòng giã 3 ngày trời
đến lúc tỉnh lại thì người tóp teo lại vô cùng nguy hiểm
chỉ 1 lần thôi là thấy đá kinh khủng thế nào rồi
lạy hồn

SlimQueen
14-05-11, 01:41 PM
Ấy Thế Nhưng Mà Đã Dây Vào Nó 1 Lần Thì 90% Kiểu J Cũng Có Lần Thứ 2 Thứ 3 Thứ n.....Mà Đôi Khi Là Bị Quấn Vào Vòng Xoáy Của Khói Đá.....
Ông Nào Ở HN Mà Đam Mê Món Này Tôi Giới Thiệu Cho 1 Em Bán Bình Coóng Trong Phố Cổ Xinh Quá Mức Quy Định Của Nghề Nghiệp...Ai Có Nhu Cầu Pm Thu Phế....!!!!

abc14101989
24-05-11, 06:09 PM
Đã có ông bạn hoặc cô bạn nào : đập đá xong hutpjn..,.hut pjn xong lại đập đá.đập đá xong chơi kẹo ...liền tù tì trrong 1ngay` chưa

bryantle
02-07-11, 04:46 PM
chơi mấy cái này đâu có hảnh diện gì đâu mà mấy bạn lên đây khoe nhỉ. Mình chỉ đập thôi, không lak hay gì, mà mình chẳng thấy có gì hảnh diện để đi khoe

hieu_khanh_1102
21-09-11, 12:12 AM
đá thì chả vô đối...